GMT+7 ⚠️Lưu Ý : Web 7M Không Cung Cấp Thông Tin Quảng cáo Cờ Bạc Cá Cược, Đây là website cập nhật thông tin dữ liệu bóng đá trực tiếp từ các nguồn uy tín tại Việt Nam
Ứng dụng 7M

Tải App 7M LiveScore

QR Code 7M

Quét mã tải app trên iOS & Android

Tỷ số BXH Tỷ lệ kèo Kho dữ liệu Bóng rổ Nhận định Tin tức
🏠 Trang chủ » Tỷ số trực tuyến » Phân tích & Thống kê: C.D. Mafra VS CD Santa Clara
⚽ POR D2 | Giờ thi đấu: 14:00 (18/10/2026)

C.D. Mafra [8]

Đội hình: 4-3-3 | HLV: HLV Trưởng C.D. Mafra

CD Santa Clara [1]

Đội hình: 4-4-2 | HLV: HLV Trưởng CD Santa Clara
🏟️ Sân: Sân vận động C.D. Mafra 👤 Trọng tài: Trọng tài điều khiển trận đấu 🌤️ Thời tiết: 24°C - Tốt
💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
C.D. Mafra CD Santa Clara
Tình hình gần đây:
[Thắng] [Hòa] [Bại]
Tình hình gần đây:
[Hòa] [Thắng] [Thắng]
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại] [Thắng]
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng] [Bại]
⭐ Độ tin cậy: CD Santa Clara ★★★★
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
📊 Thống kê đối đầu: Cộng 4 trận đấu, C.D. Mafra: 1thắng(25.00%), 1hòa(25.00%), 2bại(50.00%).Cộng 4 trận mở kèo, C.D. Mafra: 1thắng kèo(25.00%), 0hòa(0.00%), 3thua kèo(75.00%).Cộng 0trận trên, 4trận dưới, 2trận chẵn, 2trận lẻ, 2trận 1/2H trên, 2trận 1/2H dưới
Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Kèo chấp Kèo Châu Á Tài Xỉu
12/05/24 POR D2 C.D. Mafra 0-2 (HT: 0-2) CD Santa Clara 3/4:0 Thắng kèo Dưới
06/01/24 POR D2 CD Santa Clara 0-1 (HT: 0-0) C.D. Mafra 0:3/4 Thua kèo Dưới
28/02/16 POR D2 CD Santa Clara 1-0 (HT: 1-0) C.D. Mafra 0:1/4 Thắng kèo Dưới
30/09/15 POR D2 C.D. Mafra 0-0 (HT: 0-0) CD Santa Clara 0:1/4 Thua 1/2 kèo Dưới
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: C.D. Mafra
NgàyĐối thủTỷ sốKết quảKèo
11/10/26 Os Belenenses 2-2 D 1/4:0
20/09/26 Tirsense 1-1 D 0:1
12/09/26 U.D. Oliveirense 2-1 L 1/4:0
05/09/26 SC Covilha 1-0 W 0:3/4
29/08/26 Atletico Malveira 2-2 D
22/08/26 Lusitano Evora 1911 2-1 L 0:0
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: CD Santa Clara
NgàyĐối thủTỷ sốKết quảKèo
11/10/26 Casa Pia AC 0-1 W 1/4:0
21/09/26 SC Braga 0-0 D 1/4:0
14/09/26 FC Arouca 1-2 W 0:0
06/09/26 Rio Ave FC 4-0 W 0:1/2
29/08/26 Alverca 1-1 D 0:1/4
24/08/26 FC Famalicao 1-0 W 0:0
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
Công ty Kèo Châu Á (Handicap) Tài Xỉu (Over/Under) Châu Âu (1X2)
ChủKèoKhách TàiKèoXỉu 1X2
Macao 0.84 0.25 1.05 0.90 2.5 0.92 2.15 3.20 3.10
0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.18 3.20 3.05
0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.85 0.25 1.03 0.88 2.5 0.94 2.20 3.10 3.00
0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Sbobet 0.85 0.25 1.03 0.91 2.5 0.91 2.16 3.15 3.10
0.87 0.25 1.01 0.93 2.5 0.89 2.14 3.20 3.12
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: C.D. Mafra (4-3-3)
SốCầu thủVị trí
Dự bị:
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: CD Santa Clara (4-4-2)
SốCầu thủVị trí
Dự bị:
Tường thuật trực tiếp Biến động kèo nhà cái Quay lại Bảng tỷ số 2in1