💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| Fgura United | Santa Lucia |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Santa Lucia ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 05/01/26 | MAL Cup | Fgura United | 2-1 (HT: 2-0) | Santa Lucia | Trên | ||
| 21/09/25 | MAL D2 | Fgura United | 2-0 (HT: 0-0) | Santa Lucia | Dưới | ||
| 25/01/25 | MAL D2 | Fgura United | 5-1 (HT: 3-1) | Santa Lucia | Trên |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Fgura United
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 10/10/26 | Victoria Hotspurs | 0-3 | W | |
| 20/09/26 | Sirens | 1-1 | D | |
| 14/09/26 | Zebbug Rangers | 0-4 | W | |
| 19/04/26 | Swieqi United | 1-1 | D | |
| 11/04/26 | Melita FC | 0-1 | W | |
| 04/04/26 | Pieta Hotspurs | 0-4 | L |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Santa Lucia
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | Zurrieq | 1-1 | D | |
| 19/09/26 | St. Andrews | 1-1 | D | |
| 12/09/26 | Vittoriosa Stars | 0-0 | D | |
| 12/08/26 | Ilinden Velmej | 3-1 | L | |
| 08/08/26 | AP Brera Strumica | 3-2 | L | |
| 19/04/26 | Mtarfa | 1-5 | W |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Fgura United (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Santa Lucia (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||