💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| UC Ceares | UD Gijon Industrial |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: UD Gijon Industrial ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 26/04/26 | SPA T2 | UD Gijon Industrial | 2-1 (HT: 1-1) | UC Ceares | Trên | ||
| 21/12/25 | SPA T2 | UC Ceares | 1-0 (HT: 0-0) | UD Gijon Industrial | 0:3/4 | Thắng 1/2 kèo | Dưới |
| 06/04/24 | SPA T2 | UD Gijon Industrial | 1-5 (HT: 1-2) | UC Ceares | Trên | ||
| 19/11/23 | SPA T2 | UC Ceares | 2-0 (HT: 0-0) | UD Gijon Industrial | Dưới | ||
| 15/08/21 | INT CF | UC Ceares | 1-1 (HT: 0-1) | UD Gijon Industrial | Dưới | ||
| 14/02/21 | SPA T2 | UD Gijon Industrial | 1-2 (HT: 0-2) | UC Ceares | Trên | ||
| 22/11/20 | SPA T2 | UC Ceares | 2-1 (HT: 0-1) | UD Gijon Industrial | Trên | ||
| 08/03/20 | SPA T2 | UC Ceares | 2-2 (HT: 1-1) | UD Gijon Industrial | Trên | ||
| 20/10/19 | SPA T2 | UD Gijon Industrial | 4-0 | UC Ceares | Trên | ||
| 31/03/19 | SPA T2 | UD Gijon Industrial | 3-1 (HT: 3-1) | UC Ceares | Trên |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: UC Ceares
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | CD Mosconia | 2-2 | D | |
| 03/10/26 | EI San Martin | 1-2 | L | |
| 26/09/26 | Club Siero | 2-0 | L | |
| 20/09/26 | CD Colunga | 3-4 | L | |
| 13/09/26 | Caudal | 2-1 | L | |
| 06/09/26 | Union Langreo | 2-1 | W |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: UD Gijon Industrial
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | Astur CF | 2-2 | D | |
| 04/10/26 | Andes CF | 0-3 | W | |
| 27/09/26 | Condal CF | 1-2 | L | 0:0 |
| 20/09/26 | CD Llanes | 2-2 | D | |
| 14/09/26 | CD Mosconia | 2-0 | L | |
| 06/09/26 | EI San Martin | 2-0 | W |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: UC Ceares (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: UD Gijon Industrial (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||