💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| Jeunesse Esch | Etzella Ettelbruck |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Etzella Ettelbruck ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 25/07/24 | INT CF | Jeunesse Esch | 0-0 (HT: 0-0) | Etzella Ettelbruck | Dưới | ||
| 16/04/23 | LUX D1 | Etzella Ettelbruck | 3-0 (HT: 0-0) | Jeunesse Esch | Trên | ||
| 06/11/22 | LUX D1 | Jeunesse Esch | 6-0 (HT: 3-0) | Etzella Ettelbruck | Trên | ||
| 03/04/22 | LUX D1 | Jeunesse Esch | 5-1 (HT: 1-1) | Etzella Ettelbruck | Trên | ||
| 17/10/21 | LUX D1 | Etzella Ettelbruck | 2-1 (HT: 1-1) | Jeunesse Esch | Trên | ||
| 05/04/21 | LUX D1 | Jeunesse Esch | 1-1 (HT: 0-1) | Etzella Ettelbruck | Dưới | ||
| 24/09/20 | LUX D1 | Etzella Ettelbruck | 1-1 (HT: 0-1) | Jeunesse Esch | Dưới | ||
| 27/10/19 | LUX D1 | Jeunesse Esch | 1-1 (HT: 0-1) | Etzella Ettelbruck | Dưới | ||
| 10/03/19 | LUX D1 | Etzella Ettelbruck | 1-1 (HT: 0-1) | Jeunesse Esch | Dưới | ||
| 09/12/18 | LUX Cup | Etzella Ettelbruck | 1-0 (HT: 1-0) | Jeunesse Esch | Dưới |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Jeunesse Esch
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | UN Kaerjeng 97 | 4-1 | L | |
| 20/09/26 | FC Bastendor | 0-1 | W | |
| 17/09/26 | Hostert | 1-1 | D | |
| 12/09/26 | Racing Union Luxembourg | 5-1 | L | |
| 07/09/26 | FC Wiltz 71 | 5-1 | W | |
| 30/08/26 | US Rumelange | 2-5 | W |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Etzella Ettelbruck
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | F91 Dudelange | 1-3 | L | |
| 20/09/26 | FC Schengen | 0-1 | W | |
| 17/09/26 | Victoria Rosport | 1-1 | D | |
| 12/09/26 | FC Differdange 03 | 1-0 | L | |
| 06/09/26 | Swift Hesperange | 0-3 | W | |
| 30/08/26 | Residence Walferdange | 0-5 | L |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Jeunesse Esch (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Etzella Ettelbruck (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||