💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| Ourense CF | Coruxo FC |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Coruxo FC ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 10/08/25 | INT CF | Coruxo FC | 1-4 (HT: 1-0) | Ourense CF | Trên | ||
| 14/04/24 | SPA D3-A | Ourense CF | 5-1 (HT: 0-1) | Coruxo FC | 0:3/4 | Thắng kèo | Trên |
| 02/12/23 | SPA D3-A | Coruxo FC | 2-1 (HT: 2-0) | Ourense CF | 0:0 | Thua kèo | Trên |
| 26/03/23 | SPA D3-A | Coruxo FC | 1-1 (HT: 0-1) | Ourense CF | 0:1/2 | Thua kèo | Dưới |
| 07/11/22 | SPA D3-A | Ourense CF | 0-2 (HT: 0-2) | Coruxo FC | 0:1/4 | Thua kèo | Dưới |
| 28/08/21 | INT CF | Ourense CF | 2-2 (HT: 0-1) | Coruxo FC | Trên | ||
| 15/08/19 | INT CF | Ourense CF | 4-3 (HT: 1-3) | Coruxo FC | 1:0 | Thua kèo | Trên |
| 24/03/14 | SPA D3-A | Coruxo FC | 3-0 (HT: 2-0) | Ourense CF | Trên | ||
| 04/11/13 | SPA D3-A | Ourense CF | 3-1 (HT: 1-1) | Coruxo FC | Trên | ||
| 10/02/13 | SPA D3-A | Coruxo FC | 1-1 (HT: 0-0) | Ourense CF | 0:3/4 | Thua kèo | Dưới |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Ourense CF
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 10/10/26 | Atletico Astorga | 4-0 | L | 1/4:0 |
| 04/10/26 | Arosa Sociedad Cultural | 0-0 | D | 0:1/2 |
| 26/09/26 | SD Amorebieta | 0-1 | W | 0:1/4 |
| 20/09/26 | SD Eibar B | 0-2 | L | 0:1/4 |
| 13/09/26 | Marino Luanco | 0-2 | W | 0:0 |
| 06/09/26 | CD Basconia | 2-1 | W | 0:1/4 |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Coruxo FC
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | Compostela | 0-1 | L | 0:1/4 |
| 04/10/26 | Bergantinos CF | 3-1 | L | 0:1/2 |
| 27/09/26 | SD Gernika | 1-1 | D | 0:1/4 |
| 20/09/26 | Portugalete | 2-1 | L | 0:0 |
| 13/09/26 | Racing B | 1-1 | D | 0:1/2 |
| 05/09/26 | Alaves B | 0-2 | W | 0:1/4 |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Ourense CF (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Coruxo FC (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||