💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| FC Montana | Ludogorets Razgrad II |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Ludogorets Razgrad II ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 12/04/25 | BUL D2 | FC Montana | 0-0 (HT: 0-0) | Ludogorets Razgrad II | Dưới | ||
| 07/10/24 | BUL D2 | Ludogorets Razgrad II | 1-2 (HT: 0-2) | FC Montana | 0:0 | Thua kèo | Trên |
| 24/02/24 | BUL D2 | Ludogorets Razgrad II | 2-1 (HT: 1-0) | FC Montana | Trên | ||
| 15/08/23 | BUL D2 | FC Montana | 3-2 (HT: 2-1) | Ludogorets Razgrad II | 0:1/2 | Thắng kèo | Trên |
| 21/05/23 | BUL D2 | Ludogorets Razgrad II | 3-2 (HT: 1-1) | FC Montana | Trên | ||
| 24/10/22 | BUL D2 | FC Montana | 2-0 (HT: 0-0) | Ludogorets Razgrad II | 0:1/2 | Thắng kèo | Dưới |
| 05/03/22 | BUL D2 | FC Montana | 1-0 (HT: 0-0) | Ludogorets Razgrad II | Dưới | ||
| 19/08/21 | BUL D2 | Ludogorets Razgrad II | 1-0 (HT: 0-0) | FC Montana | Dưới | ||
| 09/03/20 | BUL D2 | FC Montana | 2-0 (HT: 1-0) | Ludogorets Razgrad II | 0:1 1/4 | Thắng kèo | Dưới |
| 20/08/19 | BUL D2 | Ludogorets Razgrad II | 0-0 (HT: 0-0) | FC Montana | 1:0 | Thua kèo | Dưới |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: FC Montana
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 04/10/26 | FC Bdin Vidin | 0-0 | D | |
| 27/09/26 | Chernomorets 1919 | 2-0 | L | 0:1 |
| 22/09/26 | FC Hebar Pazardzhik | 0-5 | L | 0:1/4 |
| 13/09/26 | CSKA Sofia B | 4-0 | L | |
| 08/09/26 | Vihren Sandanski | 1-4 | L | 0:0 |
| 04/09/26 | Beroe | 0-0 | D | 0:1/4 |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Ludogorets Razgrad II
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 03/10/26 | FC Dunav Ruse | 1-1 | D | |
| 21/09/26 | Spartak Pleven | 1-0 | L | 0:1/4 |
| 15/09/26 | Fratria | 1-1 | D | 1/2:0 |
| 07/09/26 | Pirin Blagoevgrad | 0-3 | W | 3/4:0 |
| 02/09/26 | Chernomorets 1919 | 1-0 | L | 0:1 |
| 30/08/26 | FC Hebar Pazardzhik | 1-1 | D |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: FC Montana (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Ludogorets Razgrad II (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||