💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| FC Voluntari | FC Steaua Bucuresti |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: FC Steaua Bucuresti ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 01/03/24 | ROM D1 | FC Voluntari | 1-2 (HT: 1-0) | FC Steaua Bucuresti | 3/4:0 | Thắng 1/2 kèo | Trên |
| 23/10/23 | ROM D1 | FC Steaua Bucuresti | 0-0 (HT: 0-0) | FC Voluntari | 0:1 1/4 | Thua kèo | Dưới |
| 13/02/23 | ROM D1 | FC Voluntari | 1-2 (HT: 0-1) | FC Steaua Bucuresti | 3/4:0 | Thắng 1/2 kèo | Trên |
| 13/09/22 | ROM D1 | FC Steaua Bucuresti | 1-1 (HT: 0-0) | FC Voluntari | 0:1 1/4 | Thua kèo | Dưới |
| 15/05/22 | ROM D1 | FC Voluntari | 2-2 (HT: 1-1) | FC Steaua Bucuresti | 1 3/4:0 | Thua kèo | Trên |
| 12/04/22 | ROM D1 | FC Steaua Bucuresti | 4-0 (HT: 2-0) | FC Voluntari | 0:1 | Thắng kèo | Trên |
| 07/03/22 | ROM D1 | FC Steaua Bucuresti | 1-0 (HT: 0-0) | FC Voluntari | 0:3/4 | Thắng 1/2 kèo | Dưới |
| 08/11/21 | ROM D1 | FC Voluntari | 0-0 (HT: 0-0) | FC Steaua Bucuresti | 3/4:0 | Thua kèo | Dưới |
| 28/10/21 | ROM Cup | FC Voluntari | 3-0 | FC Steaua Bucuresti | Trên | ||
| 09/10/21 | INT CF | FC Steaua Bucuresti | 2-1 (HT: 1-0) | FC Voluntari | 1/4:0 | Thua kèo | Trên |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: FC Voluntari
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 09/10/26 | Corvinul Hunedoara | 3-2 | L | 0:3/4 |
| 20/09/26 | Universitatea Cluj | 0-2 | L | 1/4:0 |
| 13/09/26 | FC Rapid Bucuresti | 2-1 | L | 0:1 1/4 |
| 07/09/26 | FC Arges | 1-0 | W | 0:0 |
| 02/09/26 | Chindia Targoviste | 0-1 | W | 3/4:0 |
| 28/08/26 | ASC Otelul Galati | 2-2 | D | 0:0 |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: FC Steaua Bucuresti
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 11/10/26 | ASC Otelul Galati | 1-0 | W | 0:1 1/4 |
| 20/09/26 | CS Universitatea Craiova | 5-0 | L | 0:3/4 |
| 15/09/26 | Petrolul Ploiesti | 2-2 | D | 0:1 1/4 |
| 06/09/26 | Dinamo Bucuresti | 2-1 | L | 0:1/4 |
| 03/09/26 | FC Arges | 0-5 | W | 0:0 |
| 31/08/26 | FC Steaua Bucuresti(T) | 1-3 | L | 0:3/4 |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: FC Voluntari (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: FC Steaua Bucuresti (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||