💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| Stenhousemuir | Raith Rovers |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Raith Rovers ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 01/08/26 | SCO LCH | Raith Rovers | 1-1 (HT: 1-1) | Stenhousemuir | 0:1 1/4 | Thua kèo | Dưới |
| 23/09/20 | INT CF | Raith Rovers | 5-2 (HT: 2-2) | Stenhousemuir | Trên | ||
| 06/04/19 | SCO D1 | Stenhousemuir | 1-1 (HT: 0-0) | Raith Rovers | 3/4:0 | Thua kèo | Dưới |
| 05/01/19 | SCO D1 | Raith Rovers | 5-1 (HT: 4-1) | Stenhousemuir | 0:1 1/4 | Thắng kèo | Trên |
| 17/11/18 | SCO D1 | Stenhousemuir | 1-3 (HT: 0-1) | Raith Rovers | 1/2:0 | Thắng kèo | Trên |
| 11/08/18 | SCO D1 | Raith Rovers | 2-0 (HT: 1-0) | Stenhousemuir | 0:3/4 | Thắng kèo | Dưới |
| 19/08/15 | SCO BCC | Stenhousemuir | 2-0 (HT: 0-0) | Raith Rovers | 3/4:0 | Thua kèo | Dưới |
| 21/07/10 | INT CF | Stenhousemuir | 0-1 (HT: 0-1) | Raith Rovers | Dưới |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Stenhousemuir
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 10/10/26 | Inverness C.T. | 2-0 | L | 0:1/2 |
| 26/09/26 | Ayr Utd. | 0-1 | W | 0:1/4 |
| 19/09/26 | Arbroath | 1-0 | W | 0:1/4 |
| 16/09/26 | Partick Thistle | 1-0 | W | 3/4:0 |
| 12/09/26 | Hearts FC | 0-3 | L | 1 1/2:0 |
| 05/09/26 | Livingston F.C. | 0-1 | W | 0:1 1/4 |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Raith Rovers
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 10/10/26 | Queen's Park | 2-0 | W | 0:1 |
| 03/10/26 | Greenock Morton | 1-2 | W | 1:0 |
| 26/09/26 | Livingston F.C. | 0-2 | L | 1/4:0 |
| 19/09/26 | Partick Thistle | 0-0 | D | 0:1/2 |
| 12/09/26 | Arbroath | 4-0 | W | 0:1/2 |
| 05/09/26 | Inverness C.T. | 0-2 | W | 0:1/4 |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Stenhousemuir (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Raith Rovers (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||